คนหล่อก็มา…..
![](https://theroyalgolf.com/wp-content/uploads/2020/08/12-June-The-Royal-Golf-ภาพข่าว-คุณแมททิว.jpg)
คนหล่อก็มา….. สนาม เดอะ รอยัล กอล์ฟ แอนด์ คันทรี่ คลับ, ลาดกระบัง (The Royal Golf & Country Club) ได้มีโอกาสต้อนรับ นักแสดงหนุ่มรูปหล่อ และพิธีกรชื่อดัง คุณแมทธิว ดีน นัดเพื่อนร่วมแก้ง ออกรอบรวมก๊วนในวันหยุดพักผ่อนแบบสบายๆ เมื่อไม่นานมานี้ บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนานเฮฮาและเป็นกันเอง